1. รางวัลพัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น (ครู)
2. รางวัลครูผู้พัฒนาคุณภาพผู้เรียน ดีเด่น (ครู)
3. รางวัลครูผู้พัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ ดีเด่น (ครู)
4. รางวัลครูผู้ปรับเปลี่ยนกระบวนการเรียนรู้ ดีเด่น (ครู)
5. รางวัลครูผู้พัฒนาผลสัมฤทธิ์ฯ ดีเด่น (ครู)
6. ครูผู้พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น (ครู)
7. ครูผู้ส่งเสริมและพัฒนาเทคโนโลยีทางการศึกษา ดีเด่น (ครู)
8. รางวัลผู้บริหารสถานศึกษา ดีเด่น (ผู้บริหาร)
9. รางวัลศึกษานิเทศก์ ดีเด่น (ศึกษานิเทศก์)
รายชื่อผู้ได้รับเกียรติบัตร/วุฒิบัตร
ลำดับที่ | เลขที่ | ประเภทรางวัล | ผู้ได้รับรางวัล | โรงเรียน |
๑ | ๑๐๘๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุฎารัตน์ สมโคตร | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๒ | ๑๐๘๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวัชระ ศิริษา | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๓ | ๑๐๘๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสรินธร เลาดี | คำแฮดประชาสรรค์ |
๔ | ๑๐๐๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสมใจ ศรีจันทร์ | ชุมชนบ้านบางทรายน้อย |
๕ | ๑๐๙๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางธีระดา ศรีประสาร | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๖ | ๑๐๙๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางประภัสสร เชื้อคำจันทร์ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗ | ๑๐๙๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสมรัตน์ เชื้อกุณะ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๘ | ๑๐๘๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายคำพินิตย์ กลางประพันธ์ | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙ | ๑๐๙๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพรพิมล ยอดสิงห์ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๐ | ๑๑๐๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิยะดา สุภาคาร | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๑ | ๑๐๙๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนัชดาพร แสนณรงค์ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๒ | ๑๐๙๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวศุภลักษณ์ ทุ่นศิริ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๓ | ๑๐๙๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวศุภลักษณ์ ทุ่นศิริ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๔ | ๑๐๙๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสุภาภรณ์ ภูมิลา | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๕ | ๑๐๙๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอิสรีย์รักข์ อภิอารยาวงศ์ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๖ | ๑๑๐๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายชวนินทร์ ศรีโยหะ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๗ | ๑๐๙๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายชวนินทร์ ศรีโยหะ | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๘ | ๑๑๐๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายประยุทธ สุภาคาร | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๑๙ | ๑๑๐๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายศักดิ์ไทย จันทรสาขา | ทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) |
๒๐ | ๑๐๐๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายกฤตธัช ภูมลา | เทศบาล 2 วัดนิรมิตร |
๒๑ | ๑๐๐๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายประเมศวร์ เม่นทอง | เทศบาล 2 วัดนิรมิตร |
๒๒ | ๑๐๐๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวรัศมี ตรีเพ็ชร์ | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๒๓ | ๑๐๐๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอัญมณี หงษ์คง | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๒๔ | ๑๑๐๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอรพรรณ เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๒๕ | ๑๑๐๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวุฒิพงษ์ เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๒๖ | ๑๑๐๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวัชรินทร์ มิระสิงห์ | บ้านกุดโง้ง |
๒๗ | ๑๑๐๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอดิศร ก้อนคำ | บ้านกุดโง้ง |
๒๘ | ๑๑๐๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพรรินทร์ดา ไชยคำ | บ้านขามป้อม |
๒๙ | ๑๑๑๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวศรีจิตรา เมืองโคตร | บ้านขามป้อม |
๓๐ | ๑๑๐๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุธิดา ก้อนคำ | บ้านขามป้อม |
๓๑ | ๑๐๐๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสายบัว สุวรรณศรี | บ้านคำเขือง |
๓๒ | ๑๐๐๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสายบัว สุวรรณศรี | บ้านคำเขือง |
๓๓ | ๑๐๑๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางรัชนีภรณ์ บุญทะระ | บ้านคำนางโอก |
๓๔ | ๑๐๐๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพิมพ์พิชชา ศาสตราชัย | บ้านคำนางโอก |
๓๕ | ๑๐๐๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอุมาภรณ์ บุญกระจ่าง | บ้านคำนางโอก |
๓๖ | ๑๐๑๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสมพิศ หนองแคน | บ้านคำบง 1 |
๓๗ | ๑๐๑๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวโสภา ศรีสุภา | บ้านคำป่าหลาย |
๓๘ | ๑๐๑๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางธัญลักษณ์ อุคำ | บ้านคำสร้อย |
๓๙ | ๑๐๑๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางภาวนา อยู่สถาพร | บ้านคำสร้อย |
๔๐ | ๑๐๑๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางศิญาภรณ์ เผ่าภูไทย | บ้านคำสร้อย |
๔๑ | ๑๐๑๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวจีรณา แดนประโคม | บ้านคำสร้อย |
๔๒ | ๑๐๑๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเฉลิมพล โสประดิษฐ์ | บ้านคำสร้อย |
๔๓ | ๑๐๑๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเดชศักดิ์ดา นนท์ซี | บ้านคำสร้อย |
๔๔ | ๑๐๑๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายนางกรกพร พั่วพันธ์ศรี | บ้านคำสร้อย |
๔๕ | ๑๐๒๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางชุลีกรณ์ รุ้งไธสง | บ้านคำไหล |
๔๖ | ๑๐๒๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุรีรัตน์ นาศรีทม | บ้านคำไหล |
๔๗ | ๑๑๑๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพัชรีภรณ์ พิกุลศรี | บ้านโคกหนองหล่ม |
๔๘ | ๑๑๑๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเอื้อชัย คำปาน | บ้านโคกหนองหล่ม |
๔๙ | ๑๑๑๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางชมัยพร ศิดสันเทียะ | บ้านงิ้ว |
๕๐ | ๑๑๑๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางนาพร กลางประพันธ์ | บ้านงิ้ว |
๕๑ | ๑๑๑๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวยุพรัตน์ อาจวิชัย | บ้านงิ้ว |
๕๒ | ๑๑๑๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาววันเพ็ญ วรรณขาว | บ้านงิ้ว |
๕๓ | ๑๑๑๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายชัยรัตน์ จิตจักร | บ้านงิ้ว |
๕๔ | ๑๑๒๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางกัญญาวีร์ อุดมนา | บ้านชะโนด 1 |
๕๕ | ๑๑๑๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางกุลวดี ใจสุข | บ้านชะโนด 1 |
๕๖ | ๑๑๑๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางดาวรุ้ง คุ้มนายอ | บ้านชะโนด 1 |
๕๗ | ๑๑๒๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพักตร์พิมล ยืนสุข | บ้านชะโนด 1 |
๕๘ | ๑๑๓๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเพ็ญพัชรา ไขแสง | บ้านชะโนด 1 |
๕๙ | ๑๑๒๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางไมตรี ปังอุทา | บ้านชะโนด 1 |
๖๐ | ๑๑๒๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางยุภาภรณ์ โกษาแสง | บ้านชะโนด 1 |
๖๑ | ๑๑๒๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิญญา พันธ์สุวรรณ | บ้านชะโนด 1 |
๖๒ | ๑๑๓๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนิกร คำมุงคุณ | บ้านชะโนด 1 |
๖๓ | ๑๑๒๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนิกร คำมุงคุณ | บ้านชะโนด 1 |
๖๔ | ๑๑๒๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวภัสรา เมืองโคตร | บ้านชะโนด 1 |
๖๕ | ๑๑๒๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาววารุณี วงวิรุฬหรักษ์ | บ้านชะโนด 1 |
๖๖ | ๑๑๒๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายคุณากร แสนเยีย | บ้านชะโนด 1 |
๖๗ | ๑๑๒๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายธีระยุทธ สุคำภา | บ้านชะโนด 1 |
๖๘ | ๑๐๒๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวชลดา จันทาพรม | บ้านทรายทอง |
๖๙ | ๑๐๒๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนภาวรรณ ทวีโคตร | บ้านทรายทอง |
๗๐ | ๑๐๒๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวปรียาพร อุตส่าห์ | บ้านทรายทอง |
๗๑ | ๑๐๒๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพัชรีกรณ์ วงษ์พล | บ้านทรายทอง |
๗๒ | ๑๐๒๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวมนัสชนก แลบัว | บ้านทรายทอง |
๗๓ | ๑๐๒๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอัญญานี ทองผา | บ้านทรายทอง |
๗๔ | ๑๐๒๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายครรชิต พงษ์เจริญ | บ้านทรายทอง |
๗๕ | ๑๐๒๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายธีรวุฒิ สุวรรณไตรย์ | บ้านทรายทอง |
๗๖ | ๑๐๓๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวประภัสสร คำนนท์ | บ้านนากอก |
๗๗ | ๑๐๓๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางแสงเดือน เมืองโคตร | บ้านนาขามป้อมวิทยาคม |
๗๘ | ๑๐๓๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางจอมใจ รัตนไชยศิริวัฒน์ | บ้านนาคำน้อย 1 |
๗๙ | ๑๑๔๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | ดร.สุภชัย สุริยะกมล | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๐ | ๑๑๓๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางบัวผัน อาจวิชัย | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๑ | ๑๑๓๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางบัวผัน อาจวิชัย | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๒ | ๑๑๓๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนรีรัตน์ ประทุมลี | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๓ | ๑๑๓๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนันท์นภัส ศรีหาเมฆ | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๔ | ๑๑๔๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพัชญ์วิตา ฐิติปัญญสิทธิ์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๕ | ๑๑๓๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวเพ็ญพักตร์ เมืองโคตร | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๖ | ๑๑๓๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวรัชนี รูปงาม | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๗ | ๑๑๔๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสิรินาฏ ศรีมณีพันธ์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๘ | ๑๑๓๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสุกัญญา ขามธาตุ | บ้านนาตะแบง 1 |
๘๙ | ๑๑๓๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสุมิตรา แซ่โง้ว | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๐ | ๑๑๔๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุมาส เบญมาตย์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๑ | ๑๑๔๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเจษฎาภรณ์ เมืองโคตร | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๒ | ๑๑๔๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายธนกฤต ศรีชมภู | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๓ | ๑๑๔๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายนัธพงค์ เบญมาตย์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๔ | ๑๑๔๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายภูวดล ชาธิราช | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๕ | ๑๑๔๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายละพิน สมบูรณ์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๖ | ๑๑๔๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุพัฒน์ ป้องสีดา | บ้านนาตะแบง 1 |
๙๗ | ๑๐๓๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางทิพย์เกสร สุนทรส | บ้านนาถ่อน |
๙๘ | ๑๐๓๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเหรียญทอง นาโสก | บ้านนาถ่อน |
๙๙ | ๑๐๓๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุบรร สุนทรส | บ้านนาถ่อน |
๑๐๐ | ๑๑๕๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายกฤตย์ พันธุโพธิ์ | บ้านนาทาม |
๑๐๑ | ๑๑๕๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายธนกฤติ อนุเคน | บ้านนาทาม |
๑๐๒ | ๑๐๓๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายพิทักษฺ์ สุวรรณไตรย์ | บ้านนาปุ่ง |
๑๐๓ | ๑๐๓๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอารยา พรหมแพง | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๑๐๔ | ๑๐๓๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวเกษร อรุณมาตย์ | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๑๐๕ | ๑๐๓๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวพวงเพชร วงค์ธันยพร | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๑๐๖ | ๑๑๕๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางกาศอัมพร ชุ่มนาเสียว | บ้านนาโพธิ์ |
๑๐๗ | ๑๑๕๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเยาวรัช ปัญญาสาย | บ้านนาโพธิ์ |
๑๐๘ | ๑๑๕๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวกฤษณา ศรีลาศักดิ์ | บ้านนาโพธิ์ |
๑๐๙ | ๑๑๕๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวณัฐกานต์ ปริปุรณะ | บ้านนาโพธิ์ |
๑๑๐ | ๑๑๕๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอรวรรณ ศรีลาศักดิ์ | บ้านนาโพธิ์ |
๑๑๑ | ๑๑๕๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายนิวัฒน์ ประสงค์สุข | บ้านนาโพธิ์ |
๑๑๒ | ๑๐๔๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางนิลาวัลย์ จันทร์คำ | บ้านนาสองเหมือง |
๑๑๓ | ๑๐๔๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวมลิวรรณ์ เพ็ญจมุก | บ้านนาสองเหมือง |
๑๑๔ | ๑๐๔๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวปวีณา คำสีทา | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๑๑๕ | ๑๐๔๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางชลทิศา พวงใบดี | บ้านนาหลวง 2 |
๑๑๖ | ๑๐๔๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพิมพ์จันทร์ อุนยะนาม | บ้านนาหลวง 2 |
๑๑๗ | ๑๐๔๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายมานิตย์ ใจคง | บ้านน้ำเที่ยง วันครู 2501 |
๑๑๘ | ๑๑๕๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางทัสวาท เชื้อดี | บ้านโนนสวาท |
๑๑๙ | ๑๑๖๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางนันสนุก สมไวย์ | บ้านโนนสวาท |
๑๒๐ | ๑๑๖๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวณิรดา อุณวงศ์ | บ้านโนนสวาท |
๑๒๑ | ๑๑๖๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายธนากร ซามงค์ | บ้านโนนสวาท |
๑๒๒ | ๑๑๕๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอภิชาติ สมไวย์ | บ้านโนนสวาท |
๑๒๓ | ๑๐๔๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายลมิตร แสนโสม | บ้านบาก 1 |
๑๒๔ | ๑๐๔๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวินิช เสียงล้ำ | บ้านบาก 1 |
๑๒๕ | ๑๑๖๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางประจวบ กุลวงศ์ | บ้านบาก 2 |
๑๒๖ | ๑๑๖๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุภาพร วงศ์อ่อน | บ้านบาก 2 |
๑๒๗ | ๑๑๖๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุภาภรณ์ น้อยทรงค์ | บ้านบาก 2 |
๑๒๘ | ๑๑๖๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายพิทยา ศรีลาศักดิ์ | บ้านบาก 2 |
๑๒๙ | ๑๐๔๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุตานันท์ ปางชาติ | บ้านป่งเปือย |
๑๓๐ | ๑๐๔๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายพัทธนา กลางประพันธ์ | บ้านป่งเปือย |
๑๓๑ | ๑๑๖๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางดลนภา กุลวงค์ | บ้านป่งโพน |
๑๓๒ | ๑๑๖๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวรัตติมา โสภาคะยัง | บ้านป่งโพน |
๑๓๓ | ๑๑๖๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุรสิทธิ์ กุลวงค์ | บ้านป่งโพน |
๑๓๔ | ๑๑๗๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอดิศักดิ์ เมืองโคตร | บ้านป่งโพน |
๑๓๕ | ๑๑๗๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายณรงค์เดช ปุณขันธ์ุ | บ้านป่าเตย |
๑๓๖ | ๑๑๗๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายบุญฤทธิ์ สุวรรณพันธ์ | บ้านป่าเตย |
๑๓๗ | ๑๑๗๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวิทยา เสียงล้ำ | บ้านป่าเตย |
๑๓๘ | ๑๐๕๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเพชรมณี อุ่นจันทร์ | บ้านเปียด |
๑๓๙ | ๑๐๕๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางมรกต แสงนาโก | บ้านเปียด |
๑๔๐ | ๑๐๕๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายจักรพงค์ อุระ | บ้านพังคอง |
๑๔๑ | ๑๐๕๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุบิน เมืองโคตร | บ้านพังคอง |
๑๔๒ | ๑๐๕๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางจิตติมา อินทะปัญญา | บ้านโพนสว่าง |
๑๔๓ | ๑๐๕๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเพชรรัตน์ แดนดี | บ้านโพนสว่าง |
๑๔๔ | ๑๑๗๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายศิริวัฒน์ รูปคม | บ้านภูแผงม้า |
๑๔๕ | ๑๑๗๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอิฐบูรณ์ มุกธะวัตร | บ้านภูแผงม้า |
๑๔๖ | ๑๐๕๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุราลัย บุราณเดช | บ้านภูล้อม |
๑๔๗ | ๑๐๕๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนิภาพร บุญกุศล | บ้านย้อมพัฒนา |
๑๔๘ | ๑๐๕๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาววิไลพร บริสุทธิ์ | บ้านย้อมพัฒนา |
๑๔๙ | ๑๐๕๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุวัน วิเศษศรี | บ้านวังไฮ |
๑๕๐ | ๑๐๖๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวกรวิกา เสียงล้ำ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๑๕๑ | ๑๑๘๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางตุลาลัย อนันต์ | บ้านสองคอน |
๑๕๒ | ๑๑๗๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวเจนจิรา ว่องไว | บ้านสองคอน |
๑๕๓ | ๑๑๗๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวรัตนา ผิวงาม | บ้านสองคอน |
๑๕๔ | ๑๑๘๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวโศภิษฐ์ เกษมสุข | บ้านสองคอน |
๑๕๕ | ๑๑๘๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอร่าม ฤทธิ์สยอง | บ้านสองคอน |
๑๕๖ | ๑๑๗๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอัมภาพร ว่องไว | บ้านสองคอน |
๑๕๗ | ๑๑๗๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอัมภาพร ว่องไว | บ้านสองคอน |
๑๕๘ | ๑๑๘๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอัฐพล ศรีหาเมฆ | บ้านสองคอน |
๑๕๙ | ๑๑๘๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางนัยนา ยืนยั่ง | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๑๖๐ | ๑๑๘๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอาภัสสร กลางประพันธ์ | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๑๖๑ | ๑๑๘๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายประจักษ์ ยืนยั่ง | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๑๖๒ | ๑๐๖๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางจารุณี กุลศรีวนรัตน์ | บ้านหนองแคนนาจาน |
๑๖๓ | ๑๐๖๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางระวิพรรณ อาจหาญ | บ้านหนองบง |
๑๖๔ | ๑๐๖๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุกัญญา กุลวงค์ | บ้านหนองบง |
๑๖๕ | ๑๑๘๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางจิตติมา จันทร์ปัญญา | บ้านหนองยาง |
๑๖๖ | ๑๑๘๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวดาวรรณ วงค์กระโซ่ | บ้านหนองยาง |
๑๖๗ | ๑๑๙๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวรำไพ ไชยยนต์ | บ้านหนองยาง |
๑๖๘ | ๑๑๙๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางหทัยทิพย์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๑๖๙ | ๑๑๘๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายศาสตรา เพียงงาม | บ้านหนองยาง |
๑๗๐ | ๑๐๖๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอริษา ทีรวม | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๑๗๑ | ๑๐๖๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอภิเชษฐ สุวรรณโคตร | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๑๗๒ | ๑๐๖๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุริยันต์ รูปงาม | บ้านหนองสระพัง |
๑๗๓ | ๑๐๖๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางราตรี ธยาธรรม | บ้านห้วยกอก 1 |
๑๗๔ | ๑๐๖๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวประคอง ศรีเมือง | บ้านห้วยกอก 1 |
๑๗๕ | ๑๑๙๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพรรณเพ็ญ เชิดโกทา | บ้านเหล่าคราม |
๑๗๖ | ๑๑๙๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอุดมทรัพย์ เชิดโกทา | บ้านเหล่าคราม |
๑๗๗ | ๑๑๙๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางยุพิน ศรีอาด | บ้านเหล่าหมี |
๑๗๘ | ๑๒๐๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิภา คนหาญ | บ้านเหล่าหมี |
๑๗๙ | ๑๒๐๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุพัตรา ใจทัด | บ้านเหล่าหมี |
๑๘๐ | ๑๑๙๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเจนจิรา ชูศักดิ์ | บ้านเหล่า |
๑๘๑ | ๑๑๙๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุปวีณ์ บุตรดีวงศ์ | บ้านเหล่า |
๑๘๒ | ๑๑๙๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายคมกริช ไชยทองศรี | บ้านเหล่า |
๑๘๓ | ๑๑๙๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายไมตรี วงศ์จันทร์ | บ้านเหล่า |
๑๘๔ | ๑๑๙๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสำราญ คนขยัน | บ้านเหล่า |
๑๘๕ | ๑๒๐๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเฉลิมขวัญ เหมบุรุษ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๘๖ | ๑๒๐๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิไลพร บุณยากร | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๘๗ | ๑๒๐๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสาวิตรี ราดนอก | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๘๘ | ๑๒๐๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุชาฎา ห้วยทราย | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๘๙ | ๑๒๐๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอุษากร พนาสิทธิ์ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๙๐ | ๑๒๐๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายฉลาด พนาสิทธิ์ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๙๑ | ๑๒๐๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางขนิตา จันปุ่ม | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๑๙๒ | ๑๒๐๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิลาพร จักษุมา | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๑๙๓ | ๑๒๒๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเกศราภรณ์ คนขยัน | มุกดาลัย |
๑๙๔ | ๑๒๑๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางไขแสง มหาวงศ์ | มุกดาลัย |
๑๙๕ | ๑๒๓๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางนุจรินทร์ นาจาน | มุกดาลัย |
๑๙๖ | ๑๒๑๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางประเทียน จันทิม | มุกดาลัย |
๑๙๗ | ๑๒๒๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพรศรี ทองเฟื่อง | มุกดาลัย |
๑๙๘ | ๑๒๓๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพัชรี สุวรรณไตรย์ | มุกดาลัย |
๑๙๙ | ๑๒๒๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางพึงพิศ คำมุลศรี | มุกดาลัย |
๒๐๐ | ๑๒๓๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางรฐา สุขพินิจ | มุกดาลัย |
๒๐๑ | ๑๒๑๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางรัตติยา ศรีนาม | มุกดาลัย |
๒๐๒ | ๑๒๑๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางรัตนา หาญเจริญ | มุกดาลัย |
๒๐๓ | ๑๒๒๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวริศรา พลธะรัตน์ | มุกดาลัย |
๒๐๔ | ๑๒๑๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวันทนา วรรณธงชัย | มุกดาลัย |
๒๐๕ | ๑๒๒๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางศิริกาญจนารัตน์ พละศึก | มุกดาลัย |
๒๐๖ | ๑๒๑๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสรัลรัชน์สิริ สุดชา | มุกดาลัย |
๒๐๗ | ๑๒๒๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวอมรรัตน์ เชื้อหาญ | มุกดาลัย |
๒๐๘ | ๑๒๒๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสุมล มาตแสง | มุกดาลัย |
๒๐๙ | ๑๒๑๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอริญช์ยา สำราญวงศ์ | มุกดาลัย |
๒๑๐ | ๑๒๑๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอารอน ผลสว่าง | มุกดาลัย |
๒๑๑ | ๑๒๑๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางอุษณีย์ พรมดี | มุกดาลัย |
๒๑๒ | ๑๒๒๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายบุญรับ สิทธิรัตน์ | มุกดาลัย |
๒๑๓ | ๑๒๑๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายปัญญาภาส วรารัชต์ธร | มุกดาลัย |
๒๑๔ | ๑๒๒๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายพรพนม จันทร์แดง | มุกดาลัย |
๒๑๕ | ๑๒๒๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวิเศษ เผ่าเพ็ง | มุกดาลัย |
๒๑๖ | ๑๒๓๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสุรพงษ์ เสริฐศรี | มุกดาลัย |
๒๑๗ | ๑๒๓๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางณิรัฐฌา เชื้อกุณะ | ร่มเกล้า |
๒๑๘ | ๑๒๓๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางไพรวัลย์ อินภูวา | ร่มเกล้า |
๒๑๙ | ๑๒๓๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางรักมณี สุระเสียง | ร่มเกล้า |
๒๒๐ | ๑๒๓๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวรรดี สุวรรณไตรย์ | ร่มเกล้า |
๒๒๑ | ๑๒๓๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายประจักษ์ อินทร์แพง | ร่มเกล้า |
๒๒๒ | ๑๒๓๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวัชรินทร์ เชื้อกุณะ | ร่มเกล้า |
๒๒๓ | ๑๒๔๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสนิท เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๒๒๔ | ๑๒๔๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนันทนา คนยืน | สยามกลการ 4 |
๒๒๕ | ๑๒๔๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเฉวียน วรรังสิมันต์ | สยามกลการ 4 |
๒๒๖ | ๑๒๔๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายวิเชียร สังชาตรี | สยามกลการ 4 |
๒๒๗ | ๑๒๔๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิลาวัลย์ นิลม้าย | ห้วยตาเปอะ |
๒๒๘ | ๑๒๔๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวดารุณี ภาคภูมิ | ห้วยตาเปอะ |
๒๒๙ | ๑๒๔๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาววัลลี คนไว | ห้วยตาเปอะ |
๒๓๐ | ๑๒๔๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายเคนดี ศรีสร้อย | ห้วยตาเปอะ |
๒๓๑ | ๑๐๖๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวจิราภรณ์ บุญจำ | อนุบาลคำชะอี |
๒๓๒ | ๑๐๗๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสยาม ศรีเวียง | อนุบาลคำชะอี |
๒๓๓ | ๑๐๗๖/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเครือฟ้า อินทรพรหมมา | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๔ | ๑๐๗๗/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางดรุณี ชื่นสุคนธ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๕ | ๑๐๗๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางธัญจิรา ใจสุข | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๖ | ๑๐๗๘/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางบุญถนอม ไกรยะนา | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๗ | ๑๐๘๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางปริสา ลมงาม | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๘ | ๑๐๗๙/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวชิราลักษณ์ จันทรสาขา | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๓๙ | ๑๐๘๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางวิสาขา เรืองหิรัญ | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๐ | ๑๐๗๓/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวณิชชา แสไพศาล | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๑ | ๑๐๘๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวนิศรา แสงทอง | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๒ | ๑๐๗๕/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวสุพิชญา สุวรรณศรี | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๓ | ๑๐๘๒/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางสาวหทัยทิพย์ แก้วศรีนวม | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๔ | ๑๐๘๐/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นางเสาวลักษณ์ เวียงอินทร์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๕ | ๑๐๗๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายกิตติกร เมืองโคตร | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๖ | ๑๐๗๔/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายสำเริง มิระสิงห์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๒๔๗ | ๑๐๘๑/๒๕๖๑ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น | นายอภิวัฒน์ ซาเสน | อนุบาลมุกดาหาร |
พัฒนาโดย นายอดิศร ก้อนคำ